| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| หน่วยความจำ_ขนาด | 50 กิโลไบต์ |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| Number_of_Outputs | 10 |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติและควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| NumberOfI/OPoints | ตั้งแต่ 8 ถึง 1,024 หรือมากกว่า |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1ms ถึง 10ms |
| จุดป้อนข้อมูล | 36 แต้ม |
|---|---|
| ขนาด | 90 x 70 x 75 มม |
| Number_of_Inputs | 14 |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ความเร็วพอร์ต | 10/100/1000 Mbps |
| อัตราการถ่ายโอนข้อมูล | 10/100/1000 Mbps |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
|---|---|
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| อินพุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| เอาท์พุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| สี | ปกติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |