| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| หมายเลขชิ้นส่วน | SST-PB3-104 |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| อินพุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| อุตสาหกรรมที่รองรับ | น้ำมันและก๊าซ เคมี การผลิตไฟฟ้า การผลิต |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | การควบคุมการเข้าถึงตามบทบาท การเข้ารหัส |
| สถาปัตยกรรม | แบบกระจายแบบโมดูลาร์ |
| การบันทึกข้อมูล | นักประวัติศาสตร์และการบันทึกข้อมูลที่ครอบคลุม |
| ความซ้ำซ้อน | ใช่ รองรับตัวควบคุมซ้ำซ้อนและเส้นทางการสื่อสาร |
| ความถี่อินพุต | 50/60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| เวลาเร่งความเร็ว/ลดความเร็ว | 0.1 ถึง 6,000 วินาที |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |