| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการผลิต |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| พลัง | 2 |
| จำนวนอินพุต | 16 ถึง 64 |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 1KB ถึง 1MB |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| น้ำหนัก | 1.18 กิโลกรัม |
| การติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
|---|---|
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่า 10W |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ชื่อสินค้า | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |