| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Ứng dụng | Kiểm soát quá trình sản xuất |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Loại | Tự động hóa |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Quyền lực | 2 |
| Số lượng đầu vào | 16 đến 64 |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường từ 1KB đến 1MB |
| Loại đầu ra | Số và Analog |
| Cân nặng | 1.18 kg |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
| điện năng tiêu thụ | Dưới 10W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |