| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Điểm đầu vào | 36DI |
|---|---|
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Dung lượng bộ nhớ | Khác nhau (ví dụ: 32KB đến 1 MB trở lên) |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| SốI/OĐiểm | Khác nhau (ví dụ: 8 đến 512 trở lên) |
| Màu sắc | Bình thường |
|---|---|
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, DeviceNet |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Phần Không | SST-PB3-104 |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí |
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |