| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giám sát từ xa |
|---|---|
| Kết nối | Hỗ trợ kết nối có dây và không dây |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| Kích thước | 200mm x 150mm x 75mm |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Khả năng mở rộng | Hỗ trợ mở rộng mô-đun |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| Giao diện quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -35°C đến 55°C |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
|---|---|
| UserInterface | HMI (Giao diện người máy), Màn hình cảm ứng |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, văn bản có cấu trúc |
| Hỗ trợ giao thức | Ethernet/IP, Modbus TCP, Profinet |
| Trưng bày | 7 |
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Xếp hạng liên hệ | 6A (24V DC/240V AC) |
| Điện áp cung cấp | 24V DC |
|---|---|
| Chiều rộng | 22,5 mm |
| Dòng chuyển mạch tối đa | 6 A |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +60°C |
| Kiểu lắp | đường ray DIN |
| Dải điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| cân nặng | 0,5 đến 1,5 kg |
| Điện áp cung cấp | 24 V DC |
| Kích thước | 98 mm (H) x 22,5 mm (W) x 120 mm (D) |
| Đầu ra an toàn | 3 N/O, 1 N/C |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 24 V AC/DC |
| Tiêu thụ điện năng | 3,5 VA (AC) / 2,0 W (DC) |
| Kích thước | 22,5 mm x 94,0 mm x 121,0 mm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -35°C đến 55°C |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Điện áp hoạt động | Lên đến 36 kV |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |