| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | รองรับการเชื่อมต่อแบบมีสายและไร้สาย |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| ขนาด | 200มม. x 150มม. x 75มม |
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| ความยืดหยุ่น | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -35°ซ ถึง 55°ซ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| อินเทอร์เฟซเครือข่าย | พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | HMI (ส่วนต่อประสานกับเครื่องจักรของมนุษย์), หน้าจอสัมผัส |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| รองรับโปรโตคอล | อีเธอร์เน็ต/IP, Modbus TCP, Profinet |
| แสดง | 7 |
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ติดต่อคะแนน | 6A (24V DC/240V AC) |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V DC |
|---|---|
| ความกว้าง | 22.5 มม |
| กระแสสลับสูงสุด | 6 ก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +60°ซ |
| ประเภทการติดตั้ง | รางปีกนก |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| น้ำหนัก | 0.5 ถึง 1.5 กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 24 V DC |
| ขนาด | 98 มม. (สูง) x 22.5 มม. (กว้าง) x 120 มม. (ลึก) |
| เอาต์พุตความปลอดภัย | 3 ไม่มี/โอ, 1 ไม่มี/C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 24 โวลต์ AC/กระแสตรง |
| การใช้พลังงาน | 3.5VA (ไฟฟ้ากระแสสลับ) / 2.0 วัตต์ (DC) |
| ขนาด | 22.5 มม. x 94.0 มม. x 121.0 มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -35°ซ ถึง 55°ซ |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
|---|---|
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | สูงถึง 36 kV |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |