| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| นัมเบอร์โอฟี่/โอแชนเนล | 16 ถึง 128 |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| การป้องกัน | ฉัน |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซเครือข่าย | พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps |
| สี | ปกติ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| รองรับโปรโตคอล | อีเธอร์เน็ต/IP, Modbus TCP, Profinet |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| แสดง | 7 |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131, ISO 9001 |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| การป้องกัน | ฉัน |
| การรับประกัน | รับประกันผู้ผลิต 1 ปี |
| การติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
|---|---|
| พอร์ตอีเธอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
| การใช้พลังงาน | น้อยกว่า 10W |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |