| loại | thiết bị tự động hóa |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Số lượng/Ochannel | 16 đến 128 |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
|---|---|
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
|---|---|
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Sự bảo vệ | Tôi |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
| Màu sắc | Bình thường |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Hỗ trợ giao thức | Ethernet/IP, Modbus TCP, Profinet |
| Điểm đầu ra | 20 |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Trưng bày | 7 |
|---|---|
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | IEC 61131, ISO 9001 |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Sự bảo vệ | Tôi |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm của nhà sản xuất |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
| điện năng tiêu thụ | Dưới 10W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Giao diện quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |