| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Ký ức | 1 |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| cân nặng | 500 gram |
| Chức năng | Tự động hóa các quy trình công nghiệp |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
|---|---|
| Ký ức | 1 |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Bảo vệ | IP65 |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Nguồn điện | 24V DC, 110V AC, 220V AC |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Số đầu vào | 16 đến 64 |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC, 110V AC, 220V AC |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Sốkênh đầu ra | 16 |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |