| Màu sắc | Bình thường |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| sự tiêu thụ năng lượng | 5W |
| Mở rộng_Modules_Được hỗ trợ | ĐÚNG VẬY |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| Giao diện quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -35°C đến 55°C |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Quyền lực | Tải nặng: 15kW / Tải nhẹ: 18,5kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 3 pha 380V - 480V 50/60Hz |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, Vector không cảm biến (SVC) |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Quyền lực | Tải nặng: 11kW / Tải nhẹ: 15kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 3 pha 380V - 480V 50/60Hz |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, Vector không cảm biến (SVC) |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Điểm đầu ra | 24DO |
| Quyền lực | Tải nặng: 5,5kW / Tải nhẹ: 7,5kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 3 pha 380V - 480V 50/60Hz |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, Vector không cảm biến (SVC) |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Hiệu quả | Thông thường 95% đến 98% |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |