| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Điểm đầu ra | 24DO |
| Quyền lực | Tải nặng: 5,5kW / Tải nhẹ: 7,5kW |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 3 pha 380V - 480V 50/60Hz |
| Tần số đầu ra | 0–400Hz |
| Chế độ điều khiển | V/F, Vector không cảm biến (SVC) |
| Công suất quá tải | Tải nặng: 150% trong 60s; Tải nhẹ: 120% trong 60 giây |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Hiệu quả | Thông thường 95% đến 98% |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Ứng dụng | KIỂM SOÁT QUÁ TRÌNH CÔNG NGHIỆP |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
|---|---|
| Người mẫu | CPM2A-60CDR-A |
| Chức năng | hệ thống điều khiển tự động hóa công nghiệp |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có kích thước nhỏ gọn |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| tốc độ cổng | 10/100/1000 Mbps |
| Tốc độ truyền dữ liệu | 10/100/1000 Mbps |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |