| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Người mẫu | S7-1200 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
|---|---|
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Sự bảo vệ | Tôi |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| kiểu lắp đặt | đường ray DIN |
|---|---|
| Loại đầu ra | Rơle, Transistor, Analog |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| Số đầu vào | Khác nhau (ví dụ: 8, 16, 32, 64) |
| giao thức truyền thông | Ethernet/IP, Modbus, Profibus, DeviceNet |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại đầu ra | Rơle / Transistor / Analog |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Thời gian phản hồi | 1 mili giây đến 10 mili giây |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Kỹ thuật số, Analog |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
|---|---|
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |