| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| loại | Tự động hóa |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Người mẫu | CP1L-M40DR-A |
| khả năng mở rộng | Hỗ trợ các mô-đun mở rộng cho I/O hoặc giao tiếp bổ sung |
| Chức năng | Máy tính kỹ thuật số công nghiệp dùng để tự động hóa các quá trình cơ điện |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |