| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10W đến 100W |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10W đến 100W |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Kiểm soát sản xuất và quy trình |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, RS-485 |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
| Dải tần số đầu ra | 0-400Hz |
|---|---|
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Phương pháp điều khiển | Điều khiển V/F, Điều khiển Vector, Điều khiển Vector không cảm biến |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
| Phương pháp điều khiển | Điều chế độ rộng xung (PWM) |
| Thời gian quét | Thông thường 1ms đến 10ms |
|---|---|
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Khu vực ứng dụng | Tự động hóa sản xuất, điều khiển quá trình, robot, tự động hóa tòa nhà |
| Nguồn điện | Thông thường 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Điểm đầu ra | 20 |
|---|---|
| Chức năng | Điều khiển tốc độ và mô men xoắn của động cơ điện bằng cách thay đổi tần số và điện áp đầu vào |
| Điện áp đầu vào | Thông thường 200-600V AC |
| kiểu lắp đặt | Treo tường, gắn bảng, đặt sàn |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 kW đến 1000 kW (thay đổi tùy theo model) |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, nối tiếp |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |