| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 10W ถึง 100W |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 10W ถึง 100W |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, RS-485 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |
| ช่วงความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| เวลาหยุดอ่อน | 0.1 ถึง 60 วินาที |
| วิธีการควบคุม | การปรับความกว้างพัลส์ (PWM) |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1ms ถึง 10ms |
|---|---|
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| พื้นที่ใช้งาน | ระบบอัตโนมัติในการผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติในอาคาร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | โดยทั่วไปคือ 24V DC หรือ 120/230V AC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
|---|---|
| การทำงาน | ควบคุมความเร็วและแรงบิดของมอเตอร์ไฟฟ้าโดยเปลี่ยนความถี่และแรงดันไฟฟ้าอินพุต |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | โดยทั่วไปคือ 200-600V AC |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง, แผงติด, ตั้งพื้น |
| การเพิ่มพลัง | 0.5 kW ถึง 1,000 kW (แตกต่างกันไปตามรุ่น) |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |