| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| แบบอย่าง | CP1L-M40DR-A |
| ความสามารถในการขยาย | รองรับโมดูลส่วนขยายสำหรับ I/O หรือการสื่อสารเพิ่มเติม |
| การทำงาน | คอมพิวเตอร์ดิจิทัลอุตสาหกรรมที่ใช้สำหรับกระบวนการอัตโนมัติของกระบวนการเครื่องกลไฟฟ้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |