| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Kết nối | Wi-Fi, Ethernet, cổng nối tiếp |
| Cân nặng | 1,5kg |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện áp xoay chiều 100V đến 240V |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Khả năng mở rộng | Thiết kế mô -đun để mở rộng dễ dàng |
| Cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mô hình |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Sự bảo vệ | Tôi |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm của nhà sản xuất |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Điện áp hoạt động | Lên đến 36 kV |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
|---|---|
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Tiêu chuẩn an toàn | CE, UL, Rohs tuân thủ |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |