| สี | ปกติ |
|---|---|
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| การใช้พลังงาน | 5W |
| Expansion_Modules_ได้รับการสนับสนุน | จริง |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซการจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -35°ซ ถึง 55°ซ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| อินเทอร์เฟซเครือข่าย | พอร์ตอีเธอร์เน็ต 10/100/1000 Mbps |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| พลัง | โหลดหนัก: 15kW / โหลดเบา: 18.5kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟกระแสสลับสามเฟส 380V - 480V 50/60Hz |
| ความถี่เอาท์พุต | 0–400เฮิร์ตซ์ |
| โหมดควบคุม | V/F, เวกเตอร์ไร้เซ็นเซอร์ (SVC) ความจุโอเวอร์โหลด |
| ความจุเกินพิกัด | ภาระหนัก: 150% เป็นเวลา 60 วินาที; โหลดเบา: 120% เป็นเวลา 60 วินาที |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| พลัง | โหลดหนัก: 11kW / โหลดเบา: 15kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟกระแสสลับสามเฟส 380V - 480V 50/60Hz |
| ความถี่เอาท์พุต | 0–400เฮิร์ตซ์ |
| โหมดควบคุม | V/F, เวกเตอร์ไร้เซ็นเซอร์ (SVC) ความจุโอเวอร์โหลด |
| ความจุเกินพิกัด | ภาระหนัก: 150% เป็นเวลา 60 วินาที; โหลดเบา: 120% เป็นเวลา 60 วินาที |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| จุดเอาท์พุต | 24DO |
| พลัง | โหลดหนัก: 5.5kW / โหลดเบา: 7.5kW |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟกระแสสลับสามเฟส 380V - 480V 50/60Hz |
| ความถี่เอาท์พุต | 0–400เฮิร์ตซ์ |
| โหมดควบคุม | V/F, เวกเตอร์ไร้เซ็นเซอร์ (SVC) ความจุโอเวอร์โหลด |
| ความจุเกินพิกัด | ภาระหนัก: 150% เป็นเวลา 60 วินาที; โหลดเบา: 120% เป็นเวลา 60 วินาที |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| ประสิทธิภาพ | โดยทั่วไป 95% ถึง 98% |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| Number_of_Outputs | 10 |
| Number_of_Inputs | 14 |