| การเชื่อมต่อ | Wi-Fi, อีเธอร์เน็ต, อนุกรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนังหรือติดแผง |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
| สิ่งแวดล้อม | IP20 ถึง IP65 ขึ้นอยู่กับกล่องหุ้ม |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามระดับพลังงานและผู้ผลิต |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| แสดง | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED เสริม |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| หมายเลขรุ่น | อินดราคอนโทรล L65 |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5W |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ขนาด | 90 มม. x 100 มม. x 75 มม |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |