| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| การป้องกัน | ฉัน |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100x75x50 มม |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |