| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | HMI (ส่วนต่อประสานกับเครื่องจักรของมนุษย์), หน้าจอสัมผัส |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| รองรับโปรโตคอล | อีเธอร์เน็ต/IP, Modbus TCP, Profinet |
| แสดง | 7 |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ปณิธาน | 800 x 480 พิกเซล |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| หน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 256 เมกะไบต์ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |