| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
|---|---|
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| กันกระแทก | 30 ก., 11 มิลลิวินาที |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| พลัง | 2 |
| ระดับ IP | IP30 ถึง IP67 |