| Kiểu hiển thị | Màn hình cảm ứng LCD |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| Dung lượng bộ nhớ | Flash 128 MB, RAM 64 MB |
| Kiểu đầu vào | Cảm ứng điện dung |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Phương thức nhập | Chạm, Nút |
|---|---|
| Kích thước | 190mm x 140mm x 40mm |
| Dung lượng bộ nhớ | NHANH CHÓNG 128 Mb |
| Tên sản phẩm | Giao diện người-máy (HMI) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ° C đến 70 ° C. |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
|---|---|
| Ký ức | 128MB RAM, 256MB Flash |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ° C đến 70 ° C. |
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
|---|---|
| Ký ức | 128MB RAM, 256MB Flash |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ° C đến 70 ° C. |
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
|---|---|
| Giao thức được hỗ trợ | Modbus TCP/IP, OPC UA |
| Nghị quyết | 800 x 480 pixel |
| Tên sản phẩm | Giao diện máy người (HMI) |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Nghị quyết | 800 x 480 pixel |
|---|---|
| Bảo vệ | Mặt trước IP65 |
| Kiểu đầu vào | Cảm ứng điện dung |
| Ký ức | RAM 128 MB, bộ nhớ flash 256 MB |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 ° C đến 70 ° C. |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |
| Giao thức được hỗ trợ | Modbus, Profibus, CANopen |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Kích thước | 190 mm x 140 mm x 40 mm |
|---|---|
| Phương thức nhập | Cảm ứng điện dung |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |
| Cân nặng | 500 gram |
| Trưng bày | Màn hình LCD màu TFT rộng 7 inch, 800*480 (WVGA), 65.536 màu, đèn nền LED |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Phim điện trở tương tự, 1M+ lần chạm (lực vận hành .98 N) |
| Ký ức | 15 MB nội bộ (dự án/HĐH), khe cắm thẻ SD (có thể mở rộng) |
| Quyền lực | 24 V DC (±10% / -15%), tối đa 6,5 W (271 mA @ 24 V); 3,8 W (tắt đèn nền) |
| Sự bảo vệ | IP65F (phía trước), lắp bảng điều khiển, nhiệt độ hoạt động 0-50°C, nhiệt độ bảo quản -20-60°C |
| Trưng bày | Màn hình LCD màu TFT rộng 7 inch, 800*480 (WVGA), 65.536 màu, đèn nền LED |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Phim điện trở tương tự, 1M+ lần chạm (lực vận hành .98 N) |
| Ký ức | 15 MB nội bộ (dự án/HĐH), khe cắm thẻ SD (có thể mở rộng) |
| Quyền lực | 24 V DC (±10% / -15%), tối đa 6,5 W (271 mA @ 24 V); 3,8 W (tắt đèn nền) |
| Sự bảo vệ | IP65F (phía trước), lắp bảng điều khiển, nhiệt độ hoạt động 0-50°C, nhiệt độ bảo quản -20-60°C |