| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| cân nặng | Xấp xỉ. 0,5 đến 1,5 kg |
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10-50W |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| kiểu cài đặt | gắn bảng điều khiển, gắn giá đỡ |
| Phạm vi độ ẩm | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
|---|---|
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| loại | Hệ thống tự động hóa & điều khiển |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Tên sản phẩm | Giao diện người-máy (HMI) |
| Nghị quyết | 800 x 480 pixel |
| Nghị quyết | 800 x 480 pixel |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 ° C đến 70 ° C. |
| Tên sản phẩm | Giao diện người-máy (HMI) |
| Ký ức | RAM 128 MB, bộ nhớ flash 256 MB |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| Cổng thông tin liên lạc | Ethernet, RS232, rs485 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Giao thức được hỗ trợ | Modbus, Profibus, CANopen |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| Phương thức nhập | Cảm ứng điện dung |
| Kích thước | 190 mm x 140 mm x 40 mm |
|---|---|
| kích thước màn hình | 7 inch |
| Phương thức nhập | Cảm ứng điện dung |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| Cân nặng | 500 gram |
| Kiểu đầu vào | Cảm ứng điện dung |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Giao diện người-máy (HMI) |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |
| Tên sản phẩm | Giao diện người-máy (HMI) |
|---|---|
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Giao thức được hỗ trợ | Modbus, Profibus, CANopen |
| Dung lượng bộ nhớ | 128 MB RAM, 128 MB Flash |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |