| Tên sản phẩm | Giao diện máy người (HMI) |
|---|---|
| Kiểu hiển thị | Màn hình cảm ứng LCD |
| Kích thước | 190 mm x 140 mm x 40 mm |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| Nghị quyết | 800 x 480 pixel |
| Giao diện | RS422, RS232, Ethernet, USB và thẻ SD |
|---|---|
| Kích thước | 190 mm x 140 mm x 40 mm |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| kích thước màn hình | 7 inch |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Giao diện người-máy (HMI) |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |
| Kích thước | 190 mm x 140 mm x 40 mm |
| Ký ức | RAM 128 MB, bộ nhớ flash 256 MB |
|---|---|
| Kích cỡ | 5,6" |
| Giao diện | RS422, RS232, Ethernet, USB và thẻ SD |
| hệ điều hành | LINUX nhúng |
| Nguồn điện | 24V DC |
| CPU_Type | bộ vi xử lý 1214C |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Màu sắc | Bình thường |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Cân nặng | 0,46 kg |
| Ngành công nghiệp | SẢN XUẤT |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
|---|---|
| Số đầu vào | 16 đến 64 |
| Tính năng an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Bảo vệ | IP20 đến IP65 |
| cân nặng | Khác nhau tùy theo mô hình |
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
|---|---|
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
| Điểm đầu vào | 16DI |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Cân nặng | 2,5 kg |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, khối chức năng, văn bản có cấu trúc |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Ứng dụng | Kiểm soát quy trình và tự động hóa |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| Kiểu đầu vào | Kỹ thuật số, Analog |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |