| ชื่อผลิตภัณฑ์ | อินเทอร์เฟซเครื่องจักรของมนุษย์ (HMI) |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | หน้าจอสัมผัส LCD |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| ปณิธาน | 800 x 480 พิกเซล |
| อินเทอร์เฟซ | RS422, RS232, อีเธอร์เน็ต, USB และการ์ด SD |
|---|---|
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีสี TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
| หน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 256 เมกะไบต์ |
|---|---|
| ขนาด | 5.6″ |
| อินเทอร์เฟซ | RS422, RS232, อีเธอร์เน็ต, USB และการ์ด SD |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| สี | ปกติ |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| น้ำหนัก | 0.46 กก |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110-240V AC |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | 16 ถึง 64 |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| การป้องกัน | IP20 ถึง IP65 |
| น้ำหนัก | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
|---|---|
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| จุดป้อนข้อมูล | 16DI |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| น้ำหนัก | 2.5 กก |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการและระบบอัตโนมัติ |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ประเภทอินพุต | ดิจิตอล, อนาล็อก |
|---|---|
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |