| ตัวเลือกการเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, RS-485, ไร้สาย |
|---|---|
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| การใช้พลังงาน | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 10-50W |
|---|---|
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนแผง, ติดตั้งบนแร็ค |
| ช่วงความชื้น | 5% ถึง 95% ไม่มีการควบแน่น |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| ปณิธาน | 800 x 480 พิกเซล |
| ปณิธาน | 800 x 480 พิกเซล |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| หน่วยความจำ | แรม 128 เมกะไบต์, แฟลช 256 เมกะไบต์ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| พอร์ตการสื่อสาร | Ethernet, Rs232, Rs485 |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| โปรโตคอลที่รองรับ | Modbus, Profibus, CANopen |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| วิธีการป้อนข้อมูล | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| ขนาด | 190 มม. x 140 มม. x 40 มม |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 7 นิ้ว |
| วิธีการป้อนข้อมูล | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| ประเภทอินพุต | สัมผัสแบบคาปาซิทีฟ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักร (HMI) |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | LINUX ในตัว |
| โปรโตคอลที่รองรับ | Modbus, Profibus, CANopen |
| ความจุหน่วยความจำ | แรม 128 MB แฟลช 128 MB |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |