| Nguồn điện | 24V DC |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| kích thước màn hình | 7 inch |
| Kích thước | 190 mm x 130 mm x 40 mm |
|---|---|
| Kích cỡ | 5,6" |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| Kiểu hiển thị | Màn hình cảm ứng LCD |
| Giao diện | RS422, RS232, Ethernet, USB và thẻ SD |
|---|---|
| Ứng dụng | Điều khiển tự động hóa công nghiệp |
| kích thước màn hình | 7 inch |
| Kiểu hiển thị | Màn hình cảm ứng LCD |
| Nguồn điện | 24V DC |
| Nguồn điện | 24V DC |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| kích thước màn hình | 7 inch |
| Nguồn điện | 24V DC |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| kích thước màn hình | 7 inch |
| Nguồn điện | 24V DC |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
| kích thước màn hình | 7 inch |
| giao thức truyền thông | Ethernet/IP, Modbus, Profibus, DeviceNet |
|---|---|
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Bảo vệ môi trường | IP65 |
| Kích cỡ | 7" |
| Tên sản phẩm | Giao diện máy người (HMI) |
| kiểu lắp đặt | Giá treo bảng điều khiển |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 ° C đến 70 ° C. |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Cân nặng | 500 gram |
| Điện áp hoạt động | 24 V DC |
| kích thước màn hình | 7 inch |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Ký ức | RAM 256 MB, bộ nhớ flash 512 MB |
| Kiểu hiển thị | Màn hình cảm ứng LCD |
| Loại hiển thị | LCD màu TFT |
| Đầu ra an toàn | 3 N/O, 1 N/C |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Giao diện quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |