| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Thời gian phản hồi | dưới 10 mili giây |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Cân nặng | 0,15kg |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| CPU_Type | bộ vi xử lý 1214C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Thời gian quét | Thông thường từ 1 đến 10 mili giây |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Điểm đầu vào | 36DI |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Giá thực tế | Đàm phán |
| CPU_Type | bộ vi xử lý 1214C |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Thời gian quét | Thông thường từ 1 đến 10 mili giây |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng I/O |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Khu vực ứng dụng | Tự động hóa sản xuất, Điều khiển quá trình, Robotics |
|---|---|
| Điểm đầu vào | 28 |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Màu sắc | Bình thường |
| sự tiêu thụ năng lượng | 5 W |
| Người mẫu | S7-1200 |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại đầu ra | Số và Analog |
| Khu vực ứng dụng | Tự động hóa sản xuất, Điều khiển quá trình, Robotics |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |