| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| gắn kết | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | CE, UL, Rohs |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Kiểu | Hệ thống tự động hóa |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP |
|---|---|
| Thời gian phản hồi | Phạm vi mili giây |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Người mẫu | S7-1200 |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, UL, Rohs |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Khả năng tích hợp | Hệ thống SCADA, HMI, MES |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
|---|---|
| Kích thước | Khác nhau tùy theo mẫu mã, thường có kích thước nhỏ gọn |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| loại | Hệ thống tự động hóa và điều khiển |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Điểm đầu vào | 100-2 |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, Sơ đồ khối chức năng, Văn bản có cấu trúc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Ethernet/IP, Modbus, Profibus, DeviceNet |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hệ thống SCADA, Bảng HMI |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Bảo hành | Bảo hành 1-3 năm của nhà sản xuất |
| Phạm vi điện áp đầu vào | Điện xoay chiều 100-240V |
|---|---|
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |