| Loại điện áp cung cấp | AC |
|---|---|
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |
| Phần Không | 8273-1011 |
| Điểm đầu vào | 28 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Thời gian quét | Thông thường 1ms đến 10ms |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Trưng bày | Đèn chỉ báo LCD hoặc LED tùy chọn |
| Người mẫu | CP1L-M40DR-A |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Cổng Ethernet | 8 đến 24 cổng |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| tốc độ cổng | 10/100/1000 Mbps |
| Tốc độ truyền dữ liệu | 10/100/1000 Mbps |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |