| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, điều khiển quá trình, điều khiển máy móc |
| cân nặng | 0,68 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Bảo vệ | Kiểm soát truy cập dựa trên vai trò và các tính năng an ninh mạng |
|---|---|
| Ngành kiến trúc | Phân phối với nhiều bộ điều khiển và trạm vận hành |
| Tùy chỉnh | Các chiến lược điều khiển có thể cấu hình và lập trình logic |
| UserInterface | Giao diện đồ họa người-máy (HMI) |
| Đăng nhập vào dữ liệu | Khả năng lưu trữ dữ liệu lịch sử và xu hướng |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển logic lập trình |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Power_supply | 24 V DC |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Phần Không | P1KH002 |
| Số_of_I/O_Điểm | 128 |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | Allen‑Bradley |
| Số mô hình | 1756-IF8I FW 2.012 |
| Các ngành hỗ trợ | Dầu khí, Hóa chất, Sản xuất điện, Sản xuất |
|---|---|
| Tính năng bảo mật | Kiểm soát truy cập, mã hóa dựa trên vai trò |
| Ngành kiến trúc | Phân phối, mô-đun |
| Đăng nhập vào dữ liệu | Trình ghi dữ liệu và ghi nhật ký toàn diện |
| Dự phòng | Có, hỗ trợ bộ điều khiển dự phòng và đường dẫn liên lạc |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
|---|---|
| Giá thực tế | Đàm phán |
| CPU_Type | bộ vi xử lý 1214C |
| mounting_type | đường ray DIN |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |