| Lý thuyết | Cảm biến nhiệt độ,Nhiệt kế điện trở,Nhiệt kế hồng ngoại,Bộ truyền nhiệt độ,Bộ điều khiển nhiệt độ |
|---|---|
| Cách sử dụng | Công nghiệp,Gắn tường,Cảm biến nhiệt độ |
| Phạm vi nhiệt độ | -50°C ~ 300°C,0~300°C,-32~280°C (-26~536°F),-200°C-1800°C,-40 đến1700°C |
| Sự chính xác | ±1,0,1%,±0,5,±1,5% hoặc ± 1,5°C Giá trị nào lớn hơn,±0,5%FS |
| Kiểu | pt100,K/T/N/E/R/S/B/Pt100, v.v., SG-714, Mô-đun RF |
| Cân nặng | 0,59kg |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Người mẫu | FX3G-60MT/ES-A |
| Khu vực ứng dụng | Sản xuất, điều khiển quá trình, robot, ô tô |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| Bộ nhớ_Kích thước | 50 kB |
| Điểm đầu ra | 20 |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Màu sắc | Bình thường |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Ứng dụng | Hệ thống tự động hóa và điều khiển công nghiệp |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
| Điểm đầu ra | 24 điểm. |
| SốI/OĐiểm | Từ 8 đến 1024 trở lên |
| Thời gian quét | Thông thường 1ms đến 10ms |
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
|---|---|
| Kích thước | 90x70x75mm |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
|---|---|
| Sự quản lý | Giao diện web, SNMP, CLI |
| Hỗ trợ dự phòng | Dự phòng vòng, RSTP, MSTP |
| Vật liệu nhà ở | Vỏ kim loại được xếp hạng IP40/IP67 |
| Cổng | 8x10/100/1000Mbps RJ45 |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |
| Số mô hình | ACS880-04-880A-3 |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Đầu ra_Type | Số và Analog |
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| Màu sắc | Bình thường |
| chi tiết đóng gói | Mảnh |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 5-8 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | ABB |