| ทฤษฎี | เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, เครื่องวัดอุณหภูมิความต้านทาน, เครื่องวัดอุณหภูมิอินฟราเรด, เครื่องส่งสัญญาณอุณหภ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, ติดตั้งบนผนัง, เซนเซอร์วัดอุณหภูมิ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -50°C ~ 300°C,0~300°C,-32~280°C (-26~536°F),-200°C-1800°C,-40 ถึง 1700°C |
| ความแม่นยำ | ±1,0.1%,±0.5,±1.5% หรือ ± 1.5°C แล้วแต่จำนวนใดจะมากกว่า ±0.5%FS |
| พิมพ์ | pt100, K/T/N/E/R/S/B/Pt100 ฯลฯ SG-714 โมดูล RF |
| น้ำหนัก | 0.59 กก |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| แบบอย่าง | FX3G-60MT/ES-A |
| พื้นที่ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ ยานยนต์ |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| หน่วยความจำ_ขนาด | 50 กิโลไบต์ |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| Number_of_Outputs | 10 |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติและควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| NumberOfI/OPoints | ตั้งแต่ 8 ถึง 1,024 หรือมากกว่า |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1ms ถึง 10ms |
| จุดป้อนข้อมูล | 36 แต้ม |
|---|---|
| ขนาด | 90 x 70 x 75 มม |
| Number_of_Inputs | 14 |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| จุดป้อนข้อมูล | 36 แต้ม |
|---|---|
| การจัดการ | เว็บ GUI, SNMP, CLI |
| การสนับสนุนความซ้ำซ้อน | ความซ้ำซ้อนของวงแหวน, RSTP, MSTP |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | ตู้โลหะที่ได้รับการจัดอันดับ IP40/IP67 |
| พอร์ต | 8 x 10/100/1000 Mbps RJ45 |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |
| หมายเลขรุ่น | เอซีเอส880-04-880A-3 |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| อินพุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| เอาท์พุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| สี | ปกติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | ชิ้นส่วน |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | ABB |