| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| ความจุหน่วยความจำ | แตกต่างกันไป (เช่น 32KB ถึง 1MB หรือมากกว่า) |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| NumberOfI/OPoints | แตกต่างกันไป (เช่น 8 ถึง 512 หรือมากกว่า) |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, DeviceNet |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 110/220V AC |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การควบคุมกระบวนการ การควบคุมเครื่องจักร |
| น้ำหนัก | 0.68 กก |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus TCP/IP |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| บูรณาการ | SCADA, ระบบ MES |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
|---|---|
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | หน้าจอสัมผัส HMI / การตรวจสอบระยะไกล |
| Number_of_Inputs | 14 |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| น้ำหนัก | 0.5 กก |
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
| สี | ปกติ |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Allen‑Bradley |
| หมายเลขรุ่น | 1794-พีเอส3 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.5กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 ms |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| มาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |