| Điểm đầu vào | 36DI |
|---|---|
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Dung lượng bộ nhớ | Khác nhau (ví dụ: 32KB đến 1 MB trở lên) |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| SốI/OĐiểm | Khác nhau (ví dụ: 8 đến 512 trở lên) |
| Màu sắc | Bình thường |
|---|---|
| Phương thức xuất | Tiếp sức |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, DeviceNet |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
|---|---|
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, điều khiển quá trình, điều khiển máy móc |
| cân nặng | 0,68 kg |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |
|---|---|
| Tuân thủ tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| giao thức truyền thông | Modbus TCP/IP |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
|---|---|
| Nguồn điện | 24V DC / 110-240V xoay chiều |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
| Tích hợp | Hệ thống SCADA, MES |
| Phần Không | CPU 200-595-072-122 VM600 |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, sơ đồ khối chức năng |
|---|---|
| gắn kết | DIN Rail hoặc gắn bảng điều khiển |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giám sát từ xa |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
|---|---|
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
| Cân nặng | 0,5kg |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
| Màu sắc | Bình thường |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | Allen‑Bradley |
| Số mô hình | 1794-PS3 |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 120/230V AC |
|---|---|
| Cân nặng | 0,5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Loại đầu ra | Số và Analog |
| Thời gian quét | Thông thường từ 1 đến 10 mili giây |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
|---|---|
| giao thức truyền thông | Modbus, Ethernet/IP, Profibus |
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |