| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| ภาษาการเขียนโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.15 กก |
| อัตรากำไรจาก_อุณหภูมิ_ช่วง | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 มิลลิวินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
|---|---|
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| CPU_ประเภท | ซีพียู 1214C |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1 ถึง 10 ms |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 24 แต้ม |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ความสามารถในการขยายตัว | โมดูลาร์พร้อมโมดูลขยาย I/O |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| พื้นที่ใช้งาน | ระบบอัตโนมัติในการผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
|---|---|
| จุดป้อนข้อมูล | 28 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| แอปพลิเคชัน | โรงงานน้ำมันและก๊าซ |
|---|---|
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| สี | ปกติ |
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| แบบอย่าง | S7-1200 |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทเอาต์พุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| พื้นที่ใช้งาน | ระบบอัตโนมัติในการผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| ประเภทอินพุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |