| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Độ ẩm môi trường | 20-80% (không có sương giá) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| vòng/phút | 3000 vòng/phút |
| Người mẫu | bộ điều khiển tốc độ động cơ pwm dc |
| Lớp cách nhiệt | Lớp B |
|---|---|
| Vật liệu bánh răng | Thép |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| Quyền lực | 50W-5.0kW |
| mô-men xoắn định mức | 4,0Nm |
| Tốc độ vận hành | 0,17sec / 60 độ (4,8V không tải) |
|---|---|
| Thương hiệu vật phẩm | Mới 100% |
| Tình trạng | Thương hiệu mới |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Cấp độ bảo vệ | IP65 |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
|---|---|
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Nhà sản xuất | Siemens |