| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| มุมการหมุน | 360° |
| ขนาด | มาตรฐาน |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| มุมการหมุน | 360° |
| ขนาด | มาตรฐาน |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| มุมการหมุน | 360° |
| ขนาด | มาตรฐาน |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
| ความเร็วในการทำงาน | 0.17Sec / 60 องศา (4.8V ไม่มีโหลด) |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ความเร็วในการทำงาน | 0.17Sec / 60 องศา (4.8V ไม่มีโหลด) |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ความเร็วในการทำงาน | 0.17Sec / 60 องศา (4.8V ไม่มีโหลด) |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ความชื้นด้านสิ่งแวดล้อม | 20-80% (ไม่รวมน้ําแข็ง) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 80°ซ |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| รอบต่อนาที | 3,000 รอบต่อนาที |
| แบบอย่าง | ตัวควบคุมความเร็วมอเตอร์ pwm dc |
| ชั้นฉนวน | คลาสบี |
|---|---|
| วัสดุเกียร์ | เหล็ก |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| พลัง | 50W-5.0kW |
| แรงบิดสูงสุด | 4.0Nm |
| ความเร็วในการทำงาน | 0.17Sec / 60 องศา (4.8V ไม่มีโหลด) |
|---|---|
| แบรนด์รายการ | ใหม่ 100% |
| เงื่อนไข | ใหม่เอี่ยม |
| เวลานำ | ประมาณ 7 วันปกติ |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
|---|---|
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |