| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์ | โอเอ็มเอ็ม |
| โหมดควบคุม | ตําแหน่ง ความเร็ว ทอร์ค |
| ระดับพลังงาน | 2000W |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V DC |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | สายเคเบิลที่มีเครื่องเชื่อม |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 325V |
| แหล่งจ่ายไฟเข้า | 220V |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| แอปพลิเคชัน | หุ่นยนต์, เครื่องจักร CNC, ระบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | หน้าแปลนเมาท์ |
| แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ | 208-230 / 240 V |
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| วัสดุ | เหล็กหล่อ |
| หน่วยความจำ_ความจุ | 50 กิโลไบต์ |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | CS1G-CPU43H |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ราคาจริง | พื้นฐานจากข้อเสนอ |
| อินพุต_ประเภท | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
|---|---|
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ความสว่าง | เลขที่ |
| ระดับพลังงาน | 2กิโลวัตต์ |
| ช่วงความเร็วที่ปรับได้ | 1:1000 (วี/ซี) |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| แรม | 480GB |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมเวกเตอร์วงจรปิด |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| การชำระเงิน | T/T/Paypal/Western Union/Money Gram |
| ชนิดของ | ความเฉื่อยปานกลาง |
|---|---|
| วิธีกระตุ้น | ประเภทแม่เหล็กถาวร |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน | มาตรฐาน |
| กำลังขับสูงสุด | 4.0 กิโลวัตต์ |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
|---|---|
| สี | กำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | กล่อง |
| บริการหลังการรับประกัน | การสนับสนุนด้านเทคนิควิดีโอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 1V |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
| มุมการหมุน | 360° |
| ขนาด | มาตรฐาน |
| ประเภทเกียร์ | เกียร์โลหะทั้งหมด |
| ขนาด | 100 x 75 x 60 มม |
|---|---|
| CPU_ความเร็ว | 100 MHz |
| การสื่อสาร_โปรโตคอล | อีเทอร์เน็ต, โปรฟิบัส, โมดบัส |
| ผู้ผลิต | ซีเมนส์ |
| เอาท์พุต_ประเภท | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |