| Giao diện truyền thông | RS485 |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp | ODM |
| Chế độ điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men xoắn |
| Đánh giá sức mạnh | 2000W |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Điện áp | 24V DC |
|---|---|
| Kiểu kết nối | Cáp có đầu nối |
| Điện áp hoạt động tối đa | 325V |
| Nguồn điện đầu vào | 220V |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Ứng dụng | Robotics, máy CNC, tự động hóa |
|---|---|
| Kiểu lắp | Mặt bích |
| Điện áp xoay chiều | 208-230 / 240 V |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Vật liệu | gang |
| Bộ nhớ_Dung lượng | 50 kB |
|---|---|
| Phần Không | CS1G-CPU43H |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Giá thực tế | Dựa trên lời đề nghị |
| Kiểu đầu vào | Số và Analog |
| Loại điều khiển | Kiểm soát vector vòng tròn khép kín |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Độ sáng | KHÔNG |
| Đánh giá sức mạnh | 2kw |
| Phạm vi tốc độ có thể điều chỉnh | 1:1000 (V/C) |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
|---|---|
| ĐẬP | 480GB |
| Loại điều khiển | Kiểm soát vector vòng tròn khép kín |
| Kiểu lắp | DIN Rail, gắn bảng điều khiển |
| Sự chi trả | T/T/Paypal/Western Union/Tiền Gram |
| các loại | Quán tính trung bình |
|---|---|
| Phương pháp kích thích | Loại nam châm vĩnh cửu |
| Xếp hạng bảo vệ | IP65 |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Công suất đầu ra định mức | 4.0kw |
| Loại thiết bị | Tất cả các bánh răng kim loại |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Hộp |
| Dịch vụ sau bảo hành | Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Điện áp định mức | 1V |
| Sự chi trả | TT |
|---|---|
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
| Góc quay | 360° |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Kích thước | 100x75x60mm |
|---|---|
| CPU_Tốc độ | 100 MHz |
| Giao tiếp_Giao thức | Ethernet, Profibus, Modbus |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Đầu ra_Type | Rơle, Transistor, Analog |