| các loại | Quán tính trung bình |
|---|---|
| chiều dài cáp | 25cm |
| Màu sắc | Trắng |
| mô-men xoắn | 0,64 Nm |
| Phương pháp kích thích | Loại nam châm vĩnh cửu |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Kích cỡ | 90x29x42mm |
|---|---|
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Dòng điện liên tục | 3.5 Cánh tay |
| Lớp bảo vệ | IP65 |
| Chipset hệ thống | Intel 845GV |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
|---|---|
| Phần Không | IOP302 |
| Cân nặng | 300 g |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Độ chính xác toàn diện | ± 0,5%fs |
|---|---|
| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
| Tốc độ định mức | 3000 vòng/phút |
| Loại thiết bị | Tất cả các thiết bị kim loại |
| Quyền lực | 50W-5.0kW |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
|---|---|
| Loại điều khiển | Kiểm soát vector vòng tròn khép kín |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ phân giải, cảm biến Hall |
| Các tính năng bảo vệ | Quá tải, quá áp, quá nhiệt |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Mô -men xoắn liên tục | 1,26nm |
|---|---|
| các loại | Quán tính cao |
| Ứng dụng | Robotics, máy CNC, tự động hóa |
| Dòng điện tối đa | 10A |
| Tốc độ | 0 - 3000 vòng/phút |
| tính năng bảo vệ | Quá dòng, quá áp, quá nhiệt |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Dòng điện đầu ra | 0-100a |
| Giai đoạn | ba pha |
| Chế độ điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men xoắn |
| Độ sâu | 105 |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại | 8A |
| Tỷ lệ bánh răng | 1/45.569 |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Điện trở nhiệt | 0,65 ℃/w |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
|---|---|
| Bắt đầu mô -men xoắn | 0hz/180%(VC) |
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Điện áp đầu vào | điện áp xoay chiều 200-240V |
| Chế độ điều khiển | Vị trí/Tốc độ/Mô-men xoắn |