| ความเร็วสูงสุด | 6,000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| แรงบิดสูง | สเต็ปเปอร์มอเตอร์ขนาดเล็ก แรงบิดสูง |
| สั่งตัวอย่าง | ยินดีต้อนรับ |
| อุปกรณ์ลด | กล่องเกียร์ |
| สี | กำหนดเอง |
| รอบต่อนาที | 3,000 รอบต่อนาที |
|---|---|
| พลัง | 200W |
| พิมพ์ | เครื่องยนต์ DC servo brushless |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | DHL Fedex ทีเอ็นที EMS อัพ |
| สายต่อ | 11.81" (30ซม.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| น้ำหนัก | 1.2 กก |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความเร็วสูงสุด | 2500 รอบต่อนาที |
| อัตราส่วนเกียร์ | 1/45.569 |
| ขนาด | มาตรฐาน |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงขึ้น | 80 องศาสูงสุด |
| สถานที่ให้บริการในพื้นที่ | ไม่มี |
| ตัวอย่าง | ตัวอย่างที่มีอยู่ |
| สปีด เอฟบีเค เซล | เพิ่มขึ้น |
| ขนาด | 90 X 100 X 75 มม. |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จุด | 14 (8DI+6DO) |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| power_supply | 24 V DC |
| ระดับความต้านทานความร้อน | ระดับเอฟ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การทดลอง DIY |
| การป้องกัน | IP65 |
| ความกว้าง | 600 |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ความยาวเส้น | 20ซม |
|---|---|
| ความลึก | 105 |
| แรงดันไฟฟ้า | 24V DC |
| มุมก้าว | 1.8 ± 5% องศา / ขั้นตอน |
| ระดับการป้องกัน | IP20 |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | MOOG |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
|---|---|
| จัดอันดับปัจจุบัน | 1เอ |
| ความกว้าง | 600 |
| ระบบควบคุม | การควบคุมเซอร์โว |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | DHL Fedex ทีเอ็นที EMS อัพ |
| การรับประกัน | 90 วัน |
|---|---|
| กำลังขับสูงสุด | 4.0 กิโลวัตต์ |
| ที่ตั้งสต็อก | จีน |
| ความทนทาน | แข็งแกร่ง |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 325V |