| Tốc độ tối đa | 6000 vòng/phút |
|---|---|
| mô-men xoắn cao | động cơ bước nhỏ mô-men xoắn cao |
| Đặt hàng mẫu | Chào mừng |
| Kỹ thuật giảm | Hộp số |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| vòng/phút | 3000 vòng/phút |
|---|---|
| Quyền lực | 200W |
| Kiểu | Động cơ DC servo không chải |
| Thời hạn vận chuyển | DHL FedEx TNT EMS UPS |
| dây nối | 11,81" (30cm) |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Vật liệu | Thép |
| Tốc độ định mức | 2500 vòng/phút |
| Tỷ lệ bánh răng | 1/45.569 |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Nhiệt độ tăng | Max 80degree |
| Địa điểm dịch vụ địa phương | Không có |
| Vật mẫu | Sạc lấy mẫu có sẵn |
| Tốc độ fbk sel | Tăng dần |
| Kích thước | 90 X 100 X 75mm |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Tình trạng | Bản gốc mới có niêm phong |
| Power_supply | 24 V DC |
| Mức độ kháng nhiệt | Mức F |
|---|---|
| Ứng dụng | Thí nghiệm DIY |
| Sự bảo vệ | IP65 |
| chiều rộng | 600 |
| Sự chi trả | TT |
| Chiều dài dòng | 20cm |
|---|---|
| Độ sâu | 105 |
| Điện áp | 24V DC |
| Góc bước | 1,8±5% độ/bước |
| Lớp bảo vệ | IP20 |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 PC |
| Hàng hiệu | MOOG |
| Chứng nhận | Brand new original |
| đầu ra | ≤15mA (5.0) |
|---|---|
| Xếp hạng hiện tại | 1A |
| chiều rộng | 600 |
| hệ thống điều khiển | Kiểm soát servo |
| Thời hạn vận chuyển | DHL FedEx TNT EMS UPS |
| Bảo hành | 90 ngày |
|---|---|
| Công suất đầu ra định mức | 4.0kw |
| Vị trí chứng khoán | Trung Quốc |
| Độ bền | Mạnh |
| Điện áp hoạt động tối đa | 325V |