| Công suất định mức | 1500W |
|---|---|
| Điện áp | 24V DC |
| Loại động cơ | động cơ không lõi |
| Tình trạng | Con dấu nhà máy mới (NFS) |
| Phanh | Phanh giữ 24 VDC |
| mô-men xoắn định mức | 2.5 Nm |
|---|---|
| Ứng dụng | Robot, Máy CNC |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Độ nhớt làm việc | 16 ~ 25 mm²/s |
| Sự chi trả | TT\Paypal\Western Union |
| sử dụng | Công nghiệp |
|---|---|
| Điện áp xoay chiều | 208-230 / 240 V |
| Chiều dài dòng | 20cm |
| Người mẫu | E3Z-D62 |
| Từ khóa | Giá đỡ |
| Mục số | MKD041B-144-KG1-KN |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật cuối trục | Với Keyway |
| Mức độ rung | V15 |
| Góc quay | 360° |
| Màu sắc | bạc |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 CÁI |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |
| Mục số | EJA530A-EAS4N-00DNFU1 |
|---|---|
| Sự chi trả | TT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 80°C |
| Tên sản phẩm | Động cơ servo |
| Công suất quá tải | Mạnh |
| Sức chống cự | 10,0 ± 10% ω/pha |
|---|---|
| Kích thước | 40mm x 19mm x 43mm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật mẫu | Sạc lấy mẫu có sẵn |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| độ dày | 22mm-30mm( |
|---|---|
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
| Vật mẫu | Sạc lấy mẫu có sẵn |
| Kích thước | 32x11.5x24mm |
| Tốc độ tối đa | 8000 vòng / phút |
| Thời gian dẫn | Khoảng 7 ngày bình thường |
|---|---|
| Sức chống cự | 10,0 ± 10% ω/pha |
| Nguồn điện đầu vào | 220V |
| Chiều cao lắp đặt | 34mm, 36mm |
| Kết nối xử lý | M20x1.5, G1/4, 1/4npt |
| Thời gian giao hàng | 5-7 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 10000 |
| Hàng hiệu | Rexroth |
| Chứng nhận | Brand new original |