| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
|---|---|
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Cảng | SATA3 |
| Tần số tối đa | 300HZ |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Đánh giá hiện tại | 10A |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Vật liệu | Nhựa và kim loại cấp công nghiệp |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ giải quyết |
| Dòng điện đầu ra | 0,5A - 50A |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
|---|---|
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 5W đến 50W |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Tần số đáp ứng | 0-2000HZ |
| tần số sóng mang | 0,5khz-16khz |
| Kích cỡ | 2,5 |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Tần số đáp ứng | 0-2000HZ |
| tần số sóng mang | 0,5khz-16khz |
| Kích cỡ | 2,5 |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Tần số đáp ứng | 0-2000HZ |
| tần số sóng mang | 0,5khz-16khz |
| Kích cỡ | 2,5 |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
|---|---|
| Cân nặng | 1,2kg |
| Tần số đáp ứng | 0-2000HZ |
| tần số sóng mang | 0,5khz-16khz |
| Kích cỡ | 2,5 |