| giao diện truyền thông | RS485, CANopen, EtherCAT |
|---|---|
| Dòng điện cực đại | 30a |
| Lớp bảo vệ | IP20 |
| Giao diện truyền thông | RS485 |
| Dải công suất | 0,4-630kw |
| Người mẫu | 00.781.2354 GTO52 BLA-CMP |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50/60Hz |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| Phương thức vận chuyển | DHL/FEDEX/EMS/TNT |
| Các tính năng bảo vệ | Quá tải, quá áp, quá nhiệt |
|---|---|
| tần số sóng mang | 0,5khz-16khz |
| Chế độ điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men xoắn |
| Loại điện áp cung cấp | AC |
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
| phương pháp làm mát | Quạt làm mát hoặc đối lưu tự nhiên |
|---|---|
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Loại điều khiển | FVC |
| Dòng điện đầu ra | 0,5A - 50A |
| Điện áp đầu vào | 110-240V |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Độ sáng | KHÔNG |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Cảng | SATA3 |
| Dòng điện cực đại | 30a |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| Phương thức xuất | bóng bán dẫn |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ giải quyết |
| Màu sắc | Bình thường |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| ĐẬP | 480GB |
| Chế độ điều khiển | Vị trí, tốc độ, mô-men xoắn |
| Phần Không | IOP302 |
| Màu sắc | Bình thường |
| Đánh giá sức mạnh | 2000W |
|---|---|
| Kích thước | 200mm x 100mm x 150mm |
| Người mẫu | SSDSC2KG480G801 |
| Loại phản hồi | Bộ mã hóa, bộ phân giải, cảm biến Hall |
| Điều kiện | 100% nguyên bản |
| Kích thước | 150mm X 100mm X 50mm |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | - |
| Điều kiện | Bản gốc mới được đóng gói kín |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Tính năng bảo vệ | Hoàn toàn kèm theo, không thấm nước |
| Kích thước hiển thị | - |
|---|---|
| Người mẫu | SSDSC2KG480G801 |
| Các tính năng bảo vệ | Quá tải, quá áp, quá nhiệt |
| Điện áp đầu vào | 110-240V |
| Bảng số | A5E02630230 A5E00213118/A5E02630231 |