| เอาท์พุต | ≤15ma (5.0) |
|---|---|
| แรงบิดคง | 6.01 Nm/Arms |
| ความเร็ว | 3,000 รอบต่อนาที |
| คลังสินค้า | รวย |
| แรงดันไฟฟ้าสูงสุด | 325V |
| วิธีการชำระเงิน | T/T, PAYPAL, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
|---|---|
| ผู้ใช้ | นักศึกษา วิศวกร ฯลฯ |
| กำลังขับ | 0.18KW-315KW |
| ท่าเรือ | กวางโจว/ฮ่องกง |
| ระบบควบคุม | การควบคุมเซอร์โว |
| การชำระเงิน | ทีที |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | หน้าแปลนเมาท์ |
| ต้านทานความร้อน | 0.65 ℃/w |
| ชิปเซ็ตระบบ | อินเทล 845GV |
| แรงบิดต่อเนื่อง | 1.26 นาโนเมตร |
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 100,000 ชิ้น |
| สถานที่กำเนิด | เยอรมนี |
| ชื่อแบรนด์ | Bosch Rexroth |
| จุดป้อนข้อมูล | 100-2 |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ความถี่ตอบสนอง | สูงถึง 2kHz |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| จัดอันดับปัจจุบัน | 10เอ |
|---|---|
| เฟส | สามเฟส |
| คะแนน | 40 (24DI+16DO) |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| จุดป้อนข้อมูล | 100-2 |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ความถี่ตอบสนอง | สูงถึง 2kHz |
| ความถี่ | 50/60เฮิร์ต |
| ความถี่สูงสุด | 300เฮิร์ต |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| อินเตอร์เฟซการสื่อสาร | อาร์เอส485 |
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |