| Phương thức xuất | Tiếp sức |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | 24 V DC |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Người mẫu | S7-1200 |
| Ứng dụng | Nhà máy dầu khí, nhà máy điện |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu ra | 24V DC |
|---|---|
| Đánh giá môi trường | IP20 đến IP65 tùy thuộc vào kiểu máy |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Số đầu ra | 16 đầu ra kỹ thuật số |
| Chống sốc | 30g, 11 mili giây |
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
|---|---|
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Quyền lực | 2 |
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |